Barkwanci

    Barkwanci...

    Duk budurwa mai yaudara, Allah ya sa ta manta kayan sallarta a kekenapep. 🛺🛺
    Barkwanci
    Barkwanci...

    An yi wa wani gwauro faɗa, ya yi zuciya. Aka ba shi kunu ya ƙi sha. A gabansa aka ƙara wa kunun ruwa aka ba wa awaki. 🦌🐐

    Barkwanci
    Barkwanci...

    A Sakkwato da Kebbi da Zamfara aka azumu alaji!
    Tun ƙarhe goma na swahe za ka hwara jin ana zwazwahat cikinka. Ko da azzuhur ka yi an yashe komi. Kahin a ce La'asar ka ida zukkucewa! 😴

    Barkwanci

    Barkwanci...

    Farar mace lantarkin gida. 💡Baƙar mace mai jawo sauro. 🦟
    Barkwanci
    Barkwanci...

    Ba auren baƙar mace ba, sai an ɗauke wuta ka rasa ina take. 🌚
    Barkwanci

    Barkwanci...

    Ni fa Indomie ba ta mini daɗi. Sai in ji wani tsami-tsami da kanwa-kanwa. Na fi son taliyar Hausa ko ɗanwake.
    Barkwanci

    Barkwanci...

    Ni masoyin al'ada ne. Ba abin da zai haɗa ni da Indomie. 😴
    Barkwanci

    Barkwanci...

    Zan je in faɗa wa matata cewa, likita ya ce sanya sikari a kunu ko shayi na janyo ciwon sanyi. 👨‍🦯💡
    Barkwanci

    Barkwanci...
    Wani ɗan Arewa ya je neman aure. Da baban yarinyar ya tambaye shi mene ne sana'arsa, sai ya ce ya gama makaranta yanzu yana ɗan buge-buge.
    Sai baban yarinyar nan ya ce: "To ɗan matsa kar ka buge ni." 😂
    Barkwanci

    Barkwanci...

    Wani abu sai azumi. Kafin a sha ruwa, wahalar irin ta talakawa ce. Bayan an sha ruwa, wahalar sai ta koma irin ta masu juna biyu.🤰🫃🫄
    Barkwanci

    Barkwanci...
    Ba za ka taɓa jin kamfanin bisko (biscuits) suna kuka da tashin dala ba, sai dai kawai su cire guda biyu ko uku a wuce wurin.👨‍🦯👨‍🦯
    Barkwanci

    No comments:

    Post a Comment

    ENGLISH: You are warmly invited to share your comments or ask questions regarding this post or related topics of interest. Your feedback serves as evidence of your appreciation for our hard work and ongoing efforts to sustain this extensive and informative blog. We value your input and engagement.

    HAUSA: Kuna iya rubuto mana tsokaci ko tambayoyi a ƙasa. Tsokacinku game da abubuwan da muke ɗorawa shi zai tabbatar mana cewa mutane suna amfana da wannan ƙoƙari da muke yi na tattaro muku ɗimbin ilimummuka a wannan kafar intanet.